![](https://scfc.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/279864443_1364735350670843_6476993933636177587_n-1024x721.png)
![](https://scfc.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/279908380_1364735307337514_8418653389255113682_n-538x1024.jpeg)
10-11 พฤศจิกายน นี้พบกันที่จังหวัดน่านกันนะครับ
ขอเรียนเชิญท่านที่สนใจ เข้าร่วมการประชุมวิชาการประจำปี 2564 ครั้งที่ 15 โดย โรงพยาบาลน่าน ร่วมกับ สมาคมความพิการปากแหว่ง เพดานโหว่ ใบหน้าและศีรษะ แห่งประเทศไทย ในรูปแบบ In-person ในวันที่ 10-11 พฤศจิกายน 2565 นี้
สามารถติดตามข่าวสารและรายละเอียดผ่านทางเวบไซท์ https://thaicleft.org/ หรือเพจ FB: Thai Cleft
และเชิญร่วมส่งผลงานวิจัยเข้าร่วมนำเสนอและประกวดทั้งในรูปแบบ Poster และ Oral Presentationพิเศษสุดกับ City tour นั่งรถรางชมเมืองน่าน ในวันที่ 9 พ.ย.“เฮาไปแอ่วโต้ยกั๋นเน้อเจ้า”